Diễn đàn Sinh Viên Xây dựng
Chào mừng bạn đến với diễn đàn.! Đăng ký thành viên để đóng góp nhiều hơn cho diễn đàn và nhận được hỗ trợ đầy đủ nhất từ Ad. Chúc các bạn vui vẻ.!

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với diễn đàn.! Đăng ký thành viên để đóng góp nhiều hơn cho diễn đàn và nhận được hỗ trợ đầy đủ nhất từ Ad. Chúc các bạn vui vẻ.!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cười lên nhé..!

2 posters

Go down

Cười lên nhé..! Empty Cười lên nhé..!

Bài gửi  Admin Fri Mar 04, 2011 1:09 am

Mỗi buỗi sáng khj tớ thức dậy, nhìn cái điện thoại, không gian xung quanh như chùn xuống, thật dơn giản, vì tớ nhớ cậu. Tớ lại nhớ đến những khoãnh khắc trước kia, cứ sáng sáng chuông điện thoại reo lên, tớ lại nghe một giọng nói ấm êm của ai đó gọi tớ thức dậy.
Nhưng giờ đây, tớ đang làm quen với khoảng lặng mình tớ, phải tự thức dậy, đôi khi tớ ko muốn nagy2 mới bắt đầu, chĩ muốn chuồm mình nằm mãi trong giấc mơ ấm êm, vì trong ấy, tớ sẽ gặp cậu, giấc mơ xa của tớ.
Sự thật vẫn là thế thôi, và cậu đã rời xa mãi mãi rồi. Dù tớ cố đi trong bao giấc mơ tỳm cậu thì giấc mơ vẫn chĩ là giấc mơ,. Và tớ phải chấp nhận rằng cậu đã ra đi mãi mãi.
Từng ngày nhẹ trôi qua cũng như cơn giớ vô tình, và tớ khắc lại những khoãnh khác, những kí ức mang tên cậu, cất vào một chiếc hộp nhõ mang tên trái tim. Tại sa0 tớ không thể quên được cậu, tại sa0 tớ vẫn cứ nhớ đến cậu? à phải rồi, dơn giản vậy sa0 tớ không sớm nghĩ ra ấy nhĩ? cậu là tình đầu mà? làm sa0 con người ta quên được nó chứ?
Tớ không trách cậu vì sa0 rời xa tớ, tớ chĩ trách mình sa0 quá ngốc, cứ yêu mãi nhớ hoài một hình ảnh. Tớ tin, thời gian có thể giúp tớ bước qua.
tớ không có tư cách gì trách cậu, nhưng tó thật sự cảm ơn cậu, cảm ơn cậu nhiều. Cám ơn cậu đã cho tớ biết yêu thương một ai đó, giúp tớ học đc cách biết quý trọng người mà mình thương yêu. Cám ơn cậu giúp tớ bước qua những ngày buồn đau. Mặc dù bây giờ câu lại đưa tớ bước vào một cơn đau khác, nhưng tớ vẫn mãi nhớ cậu, first love.
Mỗi ngày thức dậy tớ sẽ mĩm cười, sẽ không nhìn điện thoại nữa, mỉm cười thật vui, mặc rằng đó là một nụ cười bước qua niềm đau.....
bạn đang đau khỗ? Tại sa0 con người ta chĩ nhớ đến nỗi đau mà quên mất những niềm vui. Nụ cười của bé gái là đẹp nhất trên đời, vậy tại sa0 ta không cười lên, cười thật nhiều, dù vẫn biết ngày mai sẽ là chông gai. Hãy cười lên cho nỗi buồn trôi qua.... dù rất khó dễ quên đc....
now- Let's smile

Admin
Admin

https://loitraitim.forumvi.net

Cười lên nhé..! Empty hihi

Bài gửi  lovelovelove Fri Mar 04, 2011 2:19 am

Smile

lovelovelove